P-70 Porcelain Post Insulator

Takaitaccen Bayani:

Post insulator iko ne na rufi na musamman wanda zai iya taka muhimmiyar rawa a layin watsawa ta sama. A farkon shekarun, galibin masu amfani da ginshiƙan galibi ana amfani da su don sandunan wayar tarho, waɗanda a hankali aka haɓaka su don rataya da yawa-kamar insulators a ƙarshen hasumiyar haɗin haɗin waya mai ƙarfin lantarki don ƙara nisan rarrafe. Galibi ana yin su da silica gel ko yumbu, kuma ana kiransu insulators.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Ma'anar Samfurin

Post insulator iko ne na rufi na musamman wanda zai iya taka muhimmiyar rawa a layin watsawa ta sama. A farkon shekarun, galibin masu amfani da ginshiƙan galibi ana amfani da su don sandunan wayar tarho, waɗanda a hankali aka haɓaka su don rataya da yawa-kamar insulators a ƙarshen hasumiyar haɗin haɗin waya mai ƙarfin lantarki don ƙara nisan rarrafe. Galibi ana yin su da silica gel ko yumbu, kuma ana kiransu insulators.
Insulator a cikin layin watsawa ta sama tare da muhimmiyar rawa guda biyu, wato goyan bayan waya da hana baya na yanzu, dole ne a tabbatar da waɗannan ayyukan guda biyu, insulator bai kamata ya samar da canji ba saboda yanayin muhalli da na wutar lantarki yana haifar da rushewa da gazawar walƙiya, ko insulator zai yi asara. , zai lalata dukkan layin amfani da rayuwar aiki.

Ayyuka

1. Masu rufe gidan waya sun yi daidai da tanade -tanaden GB8287.1 “Yanayin Fasaha don Insulators na Ƙarfin Ƙarfin Wuta Mai Ruwa” da GB12744 “Gurɓataccen Gurɓin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa”. Hakanan ya dace da buƙatun daidaitattun ƙasashen duniya IEC168, Gwaje -gwaje akan Ceramic ko gilashin Post Insulators don amfani na ciki da waje a cikin tsarin tare da ƙimar Voltages sama da 1000 V, da kuma IEC 815, Jagororin don zaɓin Insulators ƙarƙashin yanayin gurɓataccen iska.

2, ƙarfin injin insulator yana da girma, ƙaramin watsawa, aminci da ingantaccen aiki.

3, insulator ƙananan zafin jiki na inji yana da kyau.
Don gwada kayan aikin cryogenic na samfur, an gwada zSW1-110/4 insulator a cikin dakin gwaje-gwaje na Cibiyar Albarkatun Ruwa, Hukumar Kula da Ruwa ta Songliao, don yin kwaikwayon canjin zafin waje a cikin hunturu. Bayan hawan zafin jiki da yawa, an gwada lu'ulu'u na gwaji don lanƙwasa gazawa a ƙarancin zafin jiki. Sakamakon gwajin ya nuna cewa ƙarfin gazawar lanƙwasa na masu rufewa a -40 ℃ ba shi da wani babban canji idan aka kwatanta da na zafin jiki.

4. Ƙarancin katsalandan na rediyo.
Insulator tare da ƙimar ƙarfin lantarki na 550kV zai iya haifar da tsangwama na rediyo wanda bai fi 500μV ba a lokutan 1.1 matsakaicin ƙarfin ƙarfin aiki na zamani, babu corona da ake gani a cikin dare mai haske, da ƙarfin wutar lantarki mai gani har zuwa 450kV.

P-70 Porcelain Post Insulator (6)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka